Tin nội bộ

Danh sách sinh viên vượt qua vòng thi tuyển chương trình " Học bổng Samsung Display Việt Nam"

Cập nhật : 11:10, 11/11/2020

            Chúc mừng các bạn sinh viên có tên trong danh sách dưới đây đã vượt qua vòng thi và phỏng vấn chương trình "Học bổng Samsung Display" vừa qua.

           Để xác nhận và cập nhật thông tin cá nhân, sinh viên trúng tuyển liên hệ Ban Hợp tác Doanh nghiệp, P 101 số 15A Tạ Quang Bửu, Bách khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội. ( SDT: 0243.2181635)

DANH SÁCH SINH VIÊN TRÚNG TUYẾN HỌC BỔNG
 CÔNG TY SAMSUNG DISPLAY HỌC KỲ 6 KHÓA 10
STT Full name Major name Address 1
1 Triệu Quang Việt CĐT 1 K10 Long Xuyên, Bình Giang, Hải Dương
2 Vũ Phương Nam CĐT 1 K10 Cố Chế. Phúc Tiến, Phú Xuyên, Hà Nội
3 Nguyễn Duy Hiệp CĐT 1 K10 Khu 4, Thịnh Long, Hải Hậu, Nam Định
4 Hoàng Văn Hùng CĐT 1 K10 Thôn 6, Nga Tân, Nga Sơn, Thanh Hóa
5 Đỗ Hoàng Quân CĐT 1 K10 Xóm Mới, Tốt Động, Chương Mỹ, Hà Nội
6 Hà Huy Trí CĐT 2 K10 Xóm Giữa, Tốt Động, Chương Mỹ, Hà Nội
7 Lê Ngọc Sĩ CĐT 2 K10 Phú Nam An, Chương Mỹ, Hà Nội
8 Nguyễn Văn Long CĐT 2 K10 Tự Môn, Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội
9 Trần Đức Lương CĐT 3 K10 Diệt Pháp, Thiện Phiến, Tiên Lữ, Hưng Yên
10 Nguyễn Văn Thuyết CĐT 3 K10 Yên Từ, Trung Nghĩa, Yên Phong, Bắc Ninh
11 Đỗ Chấn Hiệp CĐT 3 K10 Phú Điền, Hồng Kỳ, Sóc Sơn, Hà Nội
12 Vũ Như Hưng CĐT 3 K10 Ngô Hùng, Thanh Miện, Hải Dương
13 Nguyễn Hà Khoa CĐT 3 K10 82 Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội
14 Quách Văn Long CĐT 3 K10 Cụm 7, Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội
15 Phạm Ngọc Thành CĐT 3 K10 Tổ 38, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội
16 Phùng Quang Trọng CĐT 3 K10 Khôn Duy, Mỹ Lương, Chương Mỹ, Hà Nội
17 Nguyễn Minh Tâm CĐT 4 Sơn Hạ, Thanh Sơn, Tĩnh Gia, Thanh Hóa
18 Nguyễn Văn Thịnh CĐT 4 Đức Hậu, Đức Hòa, Sóc Sơn, Hà Nội
19 Tăng Xuân Long CĐT 5 K10 Thanh Long, Thanh Hà, Hải Dương
20 Nguyễn Văn Linh CĐT 5 K10 Thôn Chè, Ngọc Thiện, Tân Yên, Bắc Giang
21 Phan Văn Phú CĐT 5 K10 Khối 3, Nghèn, Can Lộc, Hà Tĩnh
22 Lê Khắc Tuấn CĐT 5 K10 Tam Nguyên, Hoằng Đạt, Hoằng Hóa, Thanh Hóa
23 Trương Minh Khoa CĐT 5 K10 Thôn Đông, Hoàng Tây, Kim Bảng, Hà Nam
24 Nguyễn Trọng Thắng CĐT 5 K10 Thôn 5, Dân Quyên, Triệu Sơn, Thanh Hóa
25 Phạm Đức Anh CĐT 5 K10 Trung Khu, Yên Phong, Ý Yên, Nam Định
26 Nguyễn Công Linh CĐT 5 K10 Trung Nghĩa, Yên Phong, Bắc Ninh
27 Lê Anh Tú CĐT 5 K10 Đại Hùng, Ứng Hòa, Hà Nội
28 Nguyễn Viết Đạt CĐT 5 Tổ 45A, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội
29 Nguyễn Hữu Dũng CĐT 5 Đại Tường, Hoằng Tường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa
30 Nguyễn Ánh Dương CĐT 5 Kỳ Lội, Kỳ Anh, Hà Tĩnh
31 Phạm Thành Duy CĐT 5 Khu 2b, Cẩm Phú, Cẩm Phả, Quảng Ninh
32 Nguyễn Danh Việt Hoàng CĐT 5 Xóm 3, Đốc Tín, Mỹ Đức, Hà Nội
33 Nguyễn Đức Minh CĐT 5 Đường 1/4, Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng
34 Phan Văn Phước CĐT 5 Xóm 8, Hòa Sơn, Đô Lương, Nghệ An
35 Nguyễn Duy Phương CĐT 5 Nội Thôn, Phú Kim, Thạch Thất, Hà Nội
36 Hoàng Minh Quang CĐT 5 Chanh Thượng, Liêm Sơn, Thanh Liêm, Hà Nam
37 Hồ Sỹ Thành CĐT 5 Kim Ốc, Xuân Hòa, Thọ Xuân, Thanh Hóa
38 Giáp Đức Thiện CĐT 5 Thôn Quyên, Tân Trung, Tân Yên, Bắc Giang
39 Phan Văn Trí CĐT 5 Vĩnh Phú, Hợp Hòa, Tam Dương, Vĩnh Phúc
40 Phạm Văn Việt CĐT 5 Lũ Phong, Tây Phong, Tiền Hải, Thái Bình
41 Lê Văn Hiếu ĐCN1 K10 0
42 Đinh Văn Thảo ĐCN2 K10 0
43 Vũ Tiến Đắc ĐCN 3 K10 Xóm Đồng, Hoàng Tây, Kim Bảng, Hà Nam
44 Nguyễn Văn Thủy ĐCN 4 K10 Thạch Lã, Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội
45 Nguyễn Đăng Thìn ĐCN 4 K10 Đoài, Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh
46 Đoàn Việt Cường ĐCN 4 K10 Lạng Khê, Tân Lãng, Lương Tài, Bắc Ninh
47 Hà Trung Kiên ĐCN 4 K10 Khánh Thủy, Yên Khánh, Ninh Bình
48 Trần Đức Dũng Điện công nghiệp Xóm Dâu, Phù Đổng, Gia Lâm, Hà Nội
49 Nguyễn Văn Hải Điện công nghiệp Đan Hội, Lục Nam, Bắc Giang
50 Tạ Tiến Phong Điện công nghiệp Đình Cả, Hưng Long, Yên Lập, Phú Thọ
51 Lê Ngọc Quang Điện công nghiệp Dương A, Nam Thắng, Nam Trực, Nam Định
52 Đinh Thế Tiến Điện công nghiệp Nhan Tràng, Thanh Tân, Thanh Niêm, Hà Nam
53 Lê Gia Lợi ĐTCN 1 K10 Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội
54 Nguyễn Ngọc Anh ĐTCN 1 K10 Tổ 10, Nguyễn Phúc, Tp Yên Bái, Yên Bái
55 Nguyễn Hữu Nghị ĐTCN 1 K10 Thượng Đồng, Trung Lương, Bình Lục, Hà Nam
56 Nguyễn Việt Thắng ĐTCN 1 K10 Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh
57 Nguyễn Văn Thắng ĐTCN 1 K10 Cẩm Vân, Thiên Vũ, Thiệu Hóa, Thanh Hóa
58 Phạm Đình Huy ĐTCN 2 K10 Nghĩa Thắng, Đông Hòa, Tp Thái Bình, Thái Bình
59 Nông Văn Huỳnh ĐTCN 2 K10 Hữu Khánh, Lộc Bình, Lạng Sơn
60 Nông Văn Hùng ĐTCN 2 K10 Thống Nhất, Lộc Bình, Lạng Sơn
61 Đỗ Văn Tân ĐTCN 2 K10 Đông Phương Yên, Chương Mỹ, Hà Nội
62 Đoàn Hữu Hiệp ĐTCN 3 K10 Thái Hà, Thái Thụy, Thái Bình
63 Lê Văn Tiến ĐTCN 3 K10 Thọ Tân, Thiệu Sơn, Thanh Hóa
64 Tô Thanh Bình ĐTCN 3 K10 Thái Hòa 1, Đông Hoàng, Đông Hưng, Thái Bình
65 Nguyễn Hoài Sơn ĐTCN 3 K10 Mỹ An, Lục Ngạn, Bắc Giang
66 Nguyễn Tiến Nhật KTLĐ K10 Bắc Lý, Lý Nhân, Hà Nam
67 Vũ Minh Hoàn KTLĐ K10 Thụy Trường, Thái Thụy, Thái Bình
68 Trương Công Cường KTLĐ K10 Đại Thành, Hiệp Hòa, Bắc Giang
69 Nguyễn Xuân Minh Lập Trình Máy Tính Phú Khê, Bắc Lý, Lý Nhân, Hà Nam

 

Các tin khác